BAADA YA KUSAMBAA KWENYE MITANDAO SAUTI YA NUH AKIMTONGOZA WEMA, SHILOLE AFANYA MAAMUZI MAGUMU.

Baada ya sauti ya Nuh Mziwanda akimtongoza Wema kusamba kwenye mitandao mwanzoni mwa wiki huu msanii Shilole amefanya maamuzi magumu kwenye maisha yake na kuamua kumsamehe mpenzi wake Nuh Mziwanda.

Hii ilikuwa picha yao pamoja na ujumbe wa kutoachana.

SHIWANDA SHS SHIBENGA

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s