Bastola inayomilikiwa na staa wa filamu Bongo, Vincent Kigosi ‘Ray’ imezua hofu na taharuki kubwa miongoni mwa watu walioiona hadharani, Amani lilikuwepo.

RAY677

Sekeseke hilo lilijiri hivi karibuni ndani ya Ukumbi wa Regency uliopo Mikocheni jijini Dar kulikokuwa na sherehe ya kuzaliwa (bethidei) ya mnenguaji wa Kundi la Wasafi Classic Baby (WCB) la mwanamuziki Nasibu Abdul ‘Diamond Platnumz’, Moses Iyobo ambaye pia ni mzazi mwenzake mwigizaji Aunt Ezekiel Grayson.

Awali, mwandishi wetu alimshuhudia Ray akiwa ‘amechangamka’ huku akizungumza na kila mtu na vicheko vya kumwaga.

Katika hali isiyokuwa ya kawaida, ilianza kusikika minong’ono baada ya Ray kunyanyua mkono wa kulia, jambo lililomfanya mwanahabari wetu kutaka kujua zaidi.

Baada ya ‘kung’arisha’ macho zaidi ndipo alibaini ‘mguu wa kuku’ (bastola) ya msanii huyo ikiwa nje na kuamua kumpiga picha nyingi za ushahidi.

“Mmh! Kwa nini asiwe mwangalifu wa kutunza bastola yake? Sasa ndiyo nini? Ona bastola iko nje nje, mwenzetu anatutia hofu,” alisikika msanii mmoja jina tunalihifadhi aliyekuwa karibu na mwandishi wetu.

Jitihada za kzungumza na Ray juu ya ishu hiyo, ziligonga mwamba baada ya msanii huyo kudai hakuwa na muda wa mazungumzo kwa wakati huo.

Chanzo:GPL

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s