Katika muendelezo wa upepo wa kisiasa kuelekea uchaguzi mkuu mwezi Oktoba, msanii na mwanaharakati Kala Jeremiah, ametoa angalizo kwa watanzania kutokufuata kundi la watu kufanya uchaguzi wao, bali wasimame kupima uwezo wa viongozi husika.

 p_1
Kala ambaye ni moja ya marapa ambao msimamo wao kisiasa umezingwa na msimamo wake huo, amesema kuwa ni suala la busara kwa Watanzania, kuangalia mtu mmoja mmoja kutoka kila chama kutokana na uwezo wa viongozi na misimamo yao kutofautiana.
Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s