Marehemu Sophie Baguma Munobi, mama mzazi wa wasanii Vampino, Sabasaba na Maurice Kirya siku ya leo amefanyiwa ibada ya mwisho huko katika kanisa la St James, Makindye Kampala nchini Uganda.

kirya-e1439192133293

Ibada hiyo ambayo imekutanisha watu na mastaa mbalimbali katika kanisa hilo imemalizika na kupangwa tayari kwa ajili ya kusafirishwa huko Rwenkoole/Bwijanga kwa ajili ya shughuli ya maziko siku ya Kesho.

Akiongea na eNewz kuhusiana na ratiba ya hiyo ya msiba, Moja ya watoto wa marehemu, staa wa muziki Vampino ameshukuru wote waliokuwa wakimuombea mama yao, akieleza kuwa anaamini kuwa anapumzika sasa baada ya kuusumbuliwa na kansa kwa miaka 5 sasa.

Chanzo: eatv.tv

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s