Chama cha ACT wazalendo kimewataka Watanzania kutodanganyika na sifa wanazovikwa baadhi ya wagombea wa urais katika kipindi hiki cha uchaguzi kwani baadhi yao wameshindwa kudhibiti wizi na ubadhirifu wa mali ya umma katika nyadhifa walizokuwa nazo.

zitto

Akihutubia mkutano wa hadhara katika viwanja vya mwembetogwa mjini iringa kiongozi wa chama hicho bwana zitto zuberi kabwe amesema kumekuwa na maneno mengi ya kuwapamba baadhi ya wagombea wa urais hasa UKAWA na CCM, lakini hakuna anayefahamu vyema uwezo wa wagombea hao katika kupambana na ufisadi hivyo.

Zitto ameongeza liwa Viongozi hao hawafai kupewa dhamana kubwa ya kuiongoza nchi kwakuwa hakuna jipya watakaloleta zaidi ya kuendeleza uporaji wa mali ya umma ni vema wananchi wakawa makini katika kuchagua kiongozi wao.

Nao makada wa chama cha ACT, waliohama kutoka CHADEMA, na kujiunga na chama hicho hivi karibuni chiku abwao na abuu changawa walipata tabu kuhutubia mkutano huo baada ya kukumbana na zomea zomea ya wanaodaiwa kuwa ni wafuasi wa chadema waliokuwa wakipinga hotuba zilizoonekana kuwashambulia viongozi wa chama chao

Chnzo: eatv.tv.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s