Akiwa kwenye ziara ya vyombo vya habari kutangaza filamu yake ya ” Straight Outta Compton ” Dr Dre amezungumzia mambo tofauti kuhusu maisha yake miaka ya tisini ikiwemo unyanyasaji wa mwanamke “Michel’le ” ambaye aliwahi kusema alinyanyaswa na kupigwa na Dr Dre wakati wako kwenye mahusiano.

Dr. Dre 12

Dr Dre amesema ” Nilifanya maamuzi mabaya wakati wa ujana wangu ambayo mpaka leo natamani kuyafuta, nilikuwa mjinga sana, siwezi kusema alichosema Michel’le ni uongo ila natamani ningefuta kabisa mambo niliyofanya nyuma, sitarudia tena kufanya makosa kama yale ” .

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s