Star wa muziki wa nchini Uganda, Moze Radio ameripotiwa kurejea katika tabia yake ya awali ya kupiga mtungi kupindukia, hii ikiwa ni baada ya kutangaza kuachana na vilevi ikiwepo uvutaji wa bangi siku 16 zilizopita.

Moze-Radio2

Kwa mujibu wa vyanzo vya karibu na star huyo, Radio alianza vizuri mpango huo, tangu kupata msukumo wa wanafamilia na rafiki wa karibu na baada ya muda alishindwa kujizuia na kuanza kunywa tena kwa kujificha mpaka sasa ambapo tabia yake hiyo imerejea kwa kasi kubwa.

Hata hivyo kwa mujibu wa wafuatiliaji wa mambo tabia ya unywaji na uvutaji ya msanii huyo kwa sasa imeelezwa kuchochewa na msongo wa mawazo unaochangiwa na mahusiano yake na msanii Lilian Mbabazi ambayo hayaendi vizuri.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s