Mkali wa muziki wa R&B hapa Bongo, Steve R&B ameeleza kuwa moja ya sababu kubwa ya kupiga kimya katika game kwa muda, ilikuwa ni harakati za kuendeleza nafasi ya muziki wa R&B hapa bongo kwa kukuza kipaji kipya.

daada

Baada ya kufanya kazi hiyo kwa muda, Steve anajivunia matunda kuanza kuonekana sasa kupitia nyota ambaye anamjenga, msanii wa muziki anayesimama kwa jina Credo.

STEVE

Steve amesema kuwa, hatua hiyo inatokana na uchache wa wasanii wanaofanya vizuri katika mahadhi ya R&B hapa Bongo, wakati huo huo kukiwa na vipaji kibao mitaani ambavyo vinahitaji kuwekewa nguvu kupata nafasi ya kufanya na kusikika.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s