Wolper, Mume wa Mtu Waangusha Bonge la Pati!

Licha ya mke kujitokeza na kumtaka aachane na mumewe, staa wa filamu Bongo, Jacqueline Walper ‘Wolper’ bado amekuwa ni sikio la kufa baada ya hivi karibuni kuangusha pati ya nguvu ya kujipongeza kutokana na kuvishwa pete ya uchumba na mwanaume huyo ambaye ni raia wa Kongo.

WOLPER8733

Wolper na mchumba wake huyo mume wa mtu walifanya pati hiyo waliyosema ni kwa ajili ya chakula cha jioni kwa ajili ya kujipongeza kwa kuvalishwa pete ya uchumba iliyofanyika Jumamosi iliyopita katika Hoteli ya Hyatt Regency The Kilimanjaro Kempisk iliyopo Posta jijini Dar, waalikwa wakiwa ni marafiki zake wa karibu.

Akizungumza na gazeti hili hivi karibuni, Wolper alisema kuwa wakati watu wakiendelea kuchonga kuhusiana na pete hiyo, kwake mambo yanazidi kumnyookea na wala yeye na mpenzi wake hawana habari.

“Ninachojua ukweli wangu ninao na tayari mpenzi wangu kaniambia kila kitu na ndiyo maana  sina habari na maneno wanayozungumza, wataona harusi tu na shela navaa kazi kwao wanaochonga kuhusu mimi maana kama huyo mke wanayemsema simfahamu,” alisema Wolper.

WOLPER7611

Katika gazeti ndugu na hili, Ijumaa Wikienda mke wa mchumba huyo wa Wolper alijitokeza na kumtaka aachane na mumewe lakini msanii huyo haoni wala hasikii.

Chanzo: GPL

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s