Baada ya kudondoka rasmi Tanzania, Rapa K.O. kutoka Afrika Kusini atoa tathmini yake juu ya game ya muziki hapa nchini sambamba na kueleza wakali wa fani hiyo ambao anawahusudu kutoka hapa nchini.

h_12

K.O katika maelezo yake, amemtaja msanii wa muziki Vanessa Mdee pamoja na msanii na mtayarishaji muziki Nahreel katika orodha yake hiyo, kama watu ambao pia amekwishafanya nao kazi na kuwaelewa na kukubali uwezo wao, ziara yake hii ikiwa ni kwaajili ya kukazia mpango huo.

Chanzo: eatv.tv

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s