Mlela Akiri Kuponzwa na Starehe!

YUSUF Mlela ‘Angelo’ amekiri kurudishwa nyuma kimaendeleo kutokana na kuendekeza sana starehe siku za nyuma, ikiwemo ulevi kupindukia na kubadili wanawake.

MLELA13

Akizungumza kwa njia ya simu Jumanne ya wiki hii katika mazungumzo ya kawaida na mwandishi wetu, Mlela alisema kila wakati alikuwa akigombana na mama yake mzazi juu ya suala hilo na kuona kama anaonewa lakini kwa sasa amekua na kuona madhara ya starehe hususan baada ya kuanza kuandamwa na majukumu ikiwemo kusomesha.

“Dah, kwa sasa nimeacha kabisa mambo ya pombe na wanawake, unajua vimeniponza sana, kila mara nilikuwa nikigombana na bi mkubwa (mama mzazi), na kuona kama ananibana vile, sasa majukumu yananiandama, nasomesha ujue, kwa hiyo nalazimika kubadili mfumo mzima wa maisha yangu,” alisema Mlela.

Chanzo: GPL

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s