Baraza la Basata wameufungia rasmi wimbo wa msanii Roma Mkatoliki uitwao ‘Viva Roma Viva ‘ na nyinginezo zenye ujumbe kama ule. Basata imesema sababu kubwa ya kuufungia wimbo huo wa Roma ni kwamba hakuna ushahidi wa vitu vilivyoimbwa katika wimbo huo.

index

kwa upande wake Roma aliandika haya kupitia ukurasa wake wa Instagram.

viva

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s