Nyota mkongwe wa Bongofleva, Q Chief amesema kuwa kutokana na kuelewa hamu kubwa ya watanzania sasa kutaka kumjua Rais wao, ataleta mapinduzi kipindi kifupi baada ya hilo kwa kuachia track yake iitwayo chawa.

cc_4

Kwa mujibu wa kauli ya Q Chief ambaye amekwishaonyesha dhahiri kupania kuweka kileleni heshima na nafasi yake katika muziki kwa mashambulizi ya kazi mpya na zenye ubora kila baada ya kipindi kifupi, kupitia mahojiano yake na eNewz, bila kufafanua kwa undani kama anahusisha kazi yake hiyo na siasa zinazoendelea sasa, Chawa itakuwa ni mapinduzi mengine makubwa baada ya watanzania kumjua Rais wao ni Nani.

g_28

eatv.tv

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s