Je ukimpata mtu anazungumza kwa simu utamsalimia ama utamsubiri akamilishe mazungumzo yake kisha umpe salamu zako ?

 150930132444_obama_zuma_624x460_bbc_nocredit

Hilo ndilo swali kuu lililoibuka kwenye mkutano wa viongozi duniani katika makao makuu ya umoja wa mataifa huko New York Marekani.

Rais wa Marekani Barack Obama alimpata rais wa Afrika Kusini Jacob Zuma akizungumza kwa simu.

 150930132535_obama_zuma_640x360_bbc_nocredit

Rais Obama akasisitiza kumsalimia na kwa sababu moja au zaidi rais Zuma hakukata simu yake aliendelea kuzungumza na kumuacha Obama ameduwaa.

Mpiga picha mmoja alipata picha hiyo na kuiweka kwenye mtandao wa kijamii.

Picha hiyo imekuwa maarufu sana hasa Afrika Kusini ambapo watu wengi wanasema kuwa Obama hakuwa na adabu hata kidogo.

Kwa mujibu wa waliochangia kwenye mitandao ya kijamii Obama alipaswa kumsibiri rais Zuma akamilishe mazungumzo yake kwa sababu kiongozi huyo kutoka bara Afrika anamzidi umri.

Mjadala huo umechacha hususan baada ya gazeti la Times Live kuwauliza wasomaji wake watoe maoni yao.

Je unakubaliana nao kuwa Obama alipaswa kumsubiri Zuma akamilishe mazungumzo yake?

Chanzo: bbcswahili.com

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s