Inspekta ahofia Bongo Fleva kupotea

Rapa mkongwe wa Bongo Flava, Inspekta Haroun amesema kuwa licha ya wasanii wapya hususan wale wanaoimba kufanya vizuri katika soko la muziki sasa, wanahatarisha kupotea kwa alama halisi ama misingi iliyokuwepo katika Bongo Flava kutokana na kuigana.

11262768_366753706847831_2071691064_n

Inspekta amesema kuwa, katika kipindi kilichopita wao kama wasanii walipigania kupata muziki ambao unakuwa na asili ya hapa hapa nyumbani, kitu ambacho hakizingatiwi tena na kusababisha wasanii wengi kufanana katika kile wanachofanya.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s