Mwanasiasa mkongwe na muasisi wa chama cha mapinduzi CCM mzee Kingunge Ngombare Mwiru leo ametangaza rasmi kuachana na chama chake alichokitumikia kwa muda mrefu kwa madai ya ukiukwaji wa demokrasia ndani ya chama hicho.

KINGUNGE

Akizungumza katika mkutano na wanahabari nyumbani kwake jijini Dar es Salaam, jana alasiri, Mzee Kingunge amesema hafikirii kujiunga na chama chochote cha siasa baada ya kushiriki harakati za kisiasa na kijamii kwa takribani miaka sitini na moja sasa.

Hata hivyo Kingunge ambaye amekuwa ndani ya chama kwa muda wa miaka 61 amesema hafikirii kujiunga na chama kingine cha siasa na kuwa yeye ni raia huru mwenye haki zake za kisiasa na kijamii na taendelea kuwa na msimamo kuhusiana na masuala ya maendeleo.

Kwa mujibu wa mzee Kingunge, anachukua uamuzi huo wakati nchi ikiwa katika vuguvugu la watu kutaka mabadiliko kutoka kwa makundi yote katika jamii na kwamba yeye anaunga mkono mabadiliko hayo kwani wanaoyataka wana sababu za msingi.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s