Je,ni kweli mitandao inapunguza mahaba?

Mwana historia na mwanahabari mmoja wa runinga Lucy Worsley amesema kuwa mahaba yanaendelea kupotea miongoni mwa wanadamu kwa kuwa imekuwa rahisi kukutana na watu wapya kupitia programu za kuwakutanisha wapenzi pamoja na mtandao.

 151007100752_dating_640x360_bbc_nocredit

katika mahojiano na Redio Times amesema kuwa wapendanao hawapitii vikwazo ambavyo vilisababisha mahaba kukithiri katika siku za nyuma.

Lakini wataalam wa uhusiano wa kimapenzi wanasema kuwa sio watu wote walio na uwezo wa kujitolea.

Kuna watu kadhaa ambao huona vigumu kuanzisha uhusiano wa kimapenzi na hulazimika kukimbilia washauri.
150623072025_cyber_crime_tinder_app_640x360_ayush_nocredit

Wengi hutumia mtandao wa Tinder.

Ijapokuwa mtandao huo hautoa nambari za wateja wake,unasema kuwa watu hukutanishwa mara milioni 26 kila siku huku Huku mtandao huo ukiwa umewakutanisha watu bilioni 8 uzinduliwe mwaka 2012.

Utafiti wa hivi majuzi umebaini kwamba huku vijana wadogo wakiwa wamekutana na wapenzi wao kupitia programu za kuwakutanisha na wapenzi wao au mitandao,kwa juma,wengi wa watu 6000 waliohojiwa wanasema kuwa walikutana na wapenzi wao katika hali ya ana kwa ana.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s