Wizara ya mashauri ya kigeni ya India imelalamikia serikali ya Saudi Arabia baada ya mwanamke raia wa India kudaiwa kukatwa mkono na mwajiri wake mjini Riyadh.

 151009111124_kasturi_munirathinam_512x288_bbc_nocredit

Mkono wa Kasturi Munirathinam mwenye umri wa miaka 58 alikatwa mkono wa kulia na mwajiri wake alipojaribu kutoroka.

Bi Munirathinam alikuwa akifanya kazi kama mhudumu wa nyumbani. Kwa sasa anaendelea kupata nafuu hospitalini.

Familia yake inadai amekuwa akiteswa na mwajiri wake.

Maafisa nchini Saudia bado hawajazungumzia kisa hicho.

Waziri wa mashauri ya kigeni wa India Sushma Swaraj ameandika kwenye Twitter: “Hili haliwezi likakubalika kamwe. Tumewasilisha malalamiko kwa maafisa Saudia. Ubalozi wetu unawasiliana na mwathiriwa.”

“Kukata mkono wa mwanamke kutoka India – Tumekasirishwa sana na ukatili aliofanyiwa mwanamke huyo wa India nchini Saudi Arabia,” Bi Swaraj aliongeza.

Familia ya Bi Munirathinam katika jiji la kusini mwa India la Chennai imesema mwajiri wa mwanamke huyo alikasirika baada yake kulalamikia mateso aliyokuwa akitendewa nyumbani.

Alikuwa amefanya kazi kwa mwajiri huyo kwa miezi mitatu.

Visa vya watu kutendewa unyama na waajiri wao Mashariki ya Kati vimekuwa vikiripotiwa mara kwa mara, raia wanaotoka Afrika Mashariki wakiwa miongoni mwa waathiriwa.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s