Sababu za Young Thug kuvaa nguo nyingi za kike!

Rapa Young Thug amehojiwa na jarida la The Guardian,kuhusu mambo tofauti ambayo maadui wake hutumia kumponda na kumuongelea vibaya.

THUG3

Young Thug kaulizwa kuhusu kuvalia nguo za kike na kama anapendelea kuwa na wanaume au wanawake?

Young Thug anasema “Napenda kuvaa nguo za kike kwa sababu zinanikaa vizuri zaidi, nguo za kike zinakuja kwenye size ile nayoitaka na hata jeans nazovaa ni za kike tu, Jeans nazovaa zote ni za kike hata hii niliyovaa hapa na kama kuna kitu cha kiume kwenye kabati langu basi itakuwa t shirt na sneaker tu, asilimia 90 ni mavazi ya kike“

Kuhusu mahusiano na jinsi gani anapendelea ,Young alikwepa swali hilo.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s