Kada wa siku nyingi wa chama cha Mapinduzi CCM,tangu mwaka 1967, Balozi Juma Mwapachu ametangaza kujivua uanachama wa chama hicho kutokana na kile alichoeleza kuwa ni CCM kupoteza lengo la kuwa chama cha watu.

balozi

Katika taarifa yake kwa vyombo vya habari aliyoitoa jana Jijini Dar es Salaam Balozi Mwapachu amesema dalili za CCM, kuwa chama cha viongozi wachache zilianza siku nyingi hasa katika kipindi cha uongozi wa Jakaya Kikwete.

Balozi Mwapachu amesema kuanzia hii leo amejivua uanachama rasimi na kuongeza kuwa amechagua siku ya leo kwa kuwa ndio siku mwafaka ambayo inahusu uanasiasa wake tangu mwaka 1967.

Amesema moja ya sababu nyingine zilizomfanya kuhama chama hcake hicho ni kutoakana na kukiukwa kwa mchakato wa uchaguzi wa uteuzi was urais mjini Dodoma na yeye alionyesha msimamo wake dhahiri kumuunga mkono Mh. Edward Lowassa.

Mwapachu ameongeza kuwa uamuzi wake wa kuumuunga mkono Lowassa sio wa kukurupuka bali ni kutokana na kumfahamu mgombea huyo ambae kwa sasa anagombea kupitia CHADEMA, tangu mwaka 1990 kutokana na mahusiano waliyokuwa nayo pamoja na majukumu ya kichama.

Amemsifu Lowassa kuwa amejaliwa nuru na uwezo wa kuongoza na kupendwa na watu na msikivu na ni kiongozi asiependa ukiritimba na utovu wa nidhamu iwe kwa upande wa watumishi au wananchi wenyewe.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s