Biashara anazofanya mtoto wa 50 Cent ‘Marquise Jackson’,mahusiano mabaya na baba yake,viko hapa.

Mtoto wa kiume wa kwanza wa rapa 50 Cent ‘Marquise Jackson’ amesema anampango wa kubuni mavazi yake na kujingiza kwenye biashara ya muziki.

50-Cent-Marquise-Cover

Akiongelea mahusiano na baba yake Marquise anasema “mimi sina tatizo na kuwa karibu na baba yangu ila ipo siku tuta panga kuweka mahusiano yetu sawa, mahusiano yetu bado mabovu sana ”

50 cent hajawahi kuwa karibu na huyu mtoto wake na hata alivyohitimu shule ya sekondari 50 Cent hakwenda kwenye mahafali.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s