50 cent afurahia jinsi idadi ya watamazaji wa thamthilia ya Empire inavyoshuka

Rapper 50 cent ambaye anaigiza kwenye tamthilia ya ‘Power’ siku zote huwa hakosi cha kuwapondea wapinzani wake wakubwa’Empire’, Sasa hivi ana kila sababu ya kufurahi baada ya tamthilia hiyo kupoteza idadi kubwa ya watazamaji.

Kupitia Instagram 50 cent ameweka picha inayoonesha kupungua kwa idadi kubwa ya watazamaji wa tamthilia ya Empire na kuandika  “Don’t worry.Power Season 3 is going to blow you away.Now, they know not to mess with me”

Japo Empire ilianza kwa kishindo msimu wa pili kwa kupata zaidi ya watazamaji Million 16, idadi imekua ikipungua kila baada ya episode huku sababu kubwa ikidaiwa ni kutokana na kupromote mapenzi ya jinsia moja na kuonesha watu maarufu wengi.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s