Hizi ni couple za Bongo ambazo, zina make headline mara nyingi hasa kwenye magazeti na mitandao ya kijamii,

Vanessa Mdee na Jux

1vee

Wawili hawa  waliojaa mahaba, ukiacha mapenzi pia wameonekana wakifanya kazi pamoja baada ya Vanessa kutokea kwenye video ya Jux ya Sisikii, moja ya  ngoma kali mjini. Vanessa na Jux wamekuwa wapenzi wenye mvuto sana kwa mashabiki zao hasa, kwa kile walichofanya cha kuchora tattoo za kufanana.

Diamond na Zari

1dimo

Dangote aka Baba Tiffa baada ya kuachana na mrembo Wema Sepetu, alijikuta kazama kwa mtoto wa Kiganda Zarina Hassan ambae pia ni mama wa mototo wake wa kwanza wa kike Baby Tiffa, wawili hawa wameonganisha mataifa haya mawili na kuwa gumzo ndani na nje ya nchi.  Kuanzia kwenye magazeti hadi mitandao ya kijamii hasa instagram.

Ally Kiba na Jokate

11273013_959166344149458_341636304_n1

Japokuwa couple hii ni mpya lakini ni moja kati ya couple zinazo tengeneza headline Jokate ambaye alishawahi pia kutoka na Diamond, Amekuwa akionekana na kiba maeneo mbalimbali hadi nje za nchi, kama walivyonaswa wakila good times Nairobi Kenya. Mwanzo wawili hawa walikana kuwa na mahusiano lakini sasa kila kitu kinaonyesha dhahiri kuwa ni wapenzi.

Aunty Ezekiel na Mose Iyobo

aunty2

Mkali wa filamu Bongo, ambae aliolewa na ndoa kubwa tu, mjini, maarufu kama mama Cookie, mtoto aliezaliwa nje ya ndoa yake, ila bila wasiwasi  ameonekana akifurahia penzi la mcheza dance huyo wa Diamond, Mose Iyobo licha ya kuwa mdogo kiumri kwake wawili hawa wameonyesha mapenzi na kuleta gumzo miongozi mwa washabiki wao.

Linah Sanga na William Bugene

1will

William ambae inasemekana ana undugu na Zarina Hassan –Zari amekuwa akimtokea mwadada linah na inasemekana safari za Linah kwenda South Africa kwajiri ya kazi zake za kimuziki kaka willy  alisimamia show nzima. Linah alidhibitisha kuwa na furaha na willy baada ya kutoa ngoma ya No stress. Na inasemekana jamaa amesha mfikisha Linah nyumbani kwao. Tetezi hizo zitadhibitishwa baada ya kumuona lina akiwa katika wazi jeupe. William na Linah nimoja ya couple matata mjini.

Imeandaliwa na Rabiadamary (Mmasaimfupi)

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s