Ijumaa ya wiki hii Alikiba na Christian bella watakata kiu ya mashabiki wao kwa kuachia collabo yao inayosubuliwa kwa hamu zaidi.

Kwa upande mwingine, Alikiba na Christian bella wamesema story ya wimbo wao inavutia kiasi kwamba unaweza tengenezea filamu lakini.

Bella na Ali Kiba

“Nyimbo tuliyoimba inaweza ikawa hata sound track ya movie kwasababu ni story ambayo inavutia, inapendeza…” Alikiba alifunguka kupitia 255 ya XXL. “Ni idea nzuri ambayo inahitaji hata kufanyiwa movie ikipata nafasi vile vile uwezekano huo wa kufanya upo.

Kiba na Bella wametoa nafasi kwa mtu ambaye atapenda kutengeneza filamu kupitia idea ya wimbo wao lakini awe na Million 700 mezani kwasababu washasajili wazo lao.

“Akija na mtonyo akiweka mtonyo tutafanya tu” alisema Bella. “Kwa haraka haraka labda milioni 700 hivi” aliongezea Kiba.

Ichi ni kionjo cha wimbo huo.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s