Amini: Hizi ndizo sababu za mimi kutokusikika

Star wa muziki Amini ameeleza kuwa ukimya katika muziki wake umesababishwa na utaratibu wake wa kujipanga kwa umakini, na kutengeneza project kadhaa kabla ya kuamua, akishirikiana na timu yake juu ya kile wanachotaka kuachia kwa mashabiki.

maxresdefault_8

Amini ameeleza kuwa, hivi karibuni atavunja ukimya wake, kazi nyingine ambayo anafanya kwa sasa ikiwa ni biashara ya kuandikia nyimbo wasanii wengine, binafsi akiwa pia anajiamini kuwa anaweza kukaa kimya na kutokupotea kwa muda anaotaka kutokana na kuamini kile anachokifanya.

Chanzo: eatv.tv

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s