Fella: Udiwani hautoathiri kituo changu

Diwani wa kata ya Kilungule Said Fella au Mkubwa Fella amesema kuwa hivi sasa ameanza kuweka nguvu kazi katika kuijenga kata hiyo ambayo hivi sasa inahitaji uboreshaji mbalimbali ikiwemo pia miundombinu.

j_15

Meneja huyo ambaye pia ni mmiliki wa kituo cha Wanawe amesema ana imani kuchaguliwa na wanachi wa kata hiyo huku akiweka wazi kuwa changamoto za uboreshaji kata hiyo ni haswa katika sekta za barabara, visima, zahanati, mashule na mengineyo mengi.

k_11

Akiwa ni msanii na mmiliki wa kituo chake cha Mkubwa na Wanawe ambacho kinaendelea kuinua wasanii chipukizi wa jinsia zote, amesema kuwa japokuwa ameingia katika udiwani, nafasi yake kama meneja wa kituo hicho bado ipo na hivi sasa anazidi kutoa kipaumbele kwa vijana nchini katika kutimiza ndoto zao.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s