Q Chilla kufunga pingu za maisha

Star wa muziki Q Chilla hivi sasa ameona ni wakati muafaka wa kufanya maandalizi ya kufunga pingu za maisha na mpenzi wake ambaye amedumu naye kwa muda katika mahusiano yao ya kimapenzi.

qchillah

Q Chilla ameiambia enewz kwamba katika maandalizi yake hayo ya harusi itakayofanyika hapo mwakani, mkali huyo amemwandalia wimbo maalum kwa ajili ya mchumba wake huyo ambaye ni mzaliwa wa hapa nchini Tanzania.

Aidha Q Chilla pia akaelezea kuwa baada ya kutofautiana kauli na msanii mwenzkae TID iliyozaa mtafaruku kati yao kwa muda wa miaka saba hivi sasa, star huyo ameamua kuungana upya na TID kuandaa kolabo yao mpya inayotarajiwa kutoka muda si mrefu.

g_28_0

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s