Msanii Nuh Mziwanda ameweka wazi kuwa, katika safari yake ya muziki baada ya kusimama kama msanii binafsi, aliwahi kushawishiwa kuingia katika biashara ya dawa za kulevya na baadhi ya mabosi ambao aliwafuata kuwaomba msaada kuendesha muziki wake.

Nuh Mziwanda

Nuh amesema kuwa, kutokana na malengo aliyokuwa nayo katika muziki huu, aliweza kuvuka kishawishi hiki akiwa ana amini kuwa asingeweza kusimama mpaka sasa kama msanii, endapo anayeingia mkenge na kuanza kufanya biashara hiyo.

Chanzo: eatv

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s