Q Chief ajiweka pembeni na uongozi wa Bendi

Msanii Q Chief ambaye sasa yupo chini ya Bendi mpya ya Q S Mhonda, ameeleza kuwa licha ya uzoefu wake katika muziki kwa miaka, amejiweka pembeni na jukumu la kuongoza bendi hiyo mpya kutokana na lawama nyingi ambazo huambatana na nafasi hiyo.

Q chief amesema kuwa, anasaidia bendi yake hiyo kwa kuwakutanisha na wasanii na wadau mbalimbali kuwapa semina wasanii ambao atakuwa akifanya nao kazi katika bendi hiyo ambayo itazinduliwa rasmi kwa tukio kubwa la onyesho la burudani jumapili hii.

Akizungumzia uzoefu wake, Q Chief amesema kuwa kuishi na wanamuziki kunahitaji moyo, akiwa sasa amekwishaweka mambo yake sawa tayari kwa kuendesha shughuli zake na bendo hiyo, jukumu ambalo atalifanya sambamba na safari yake kama “Solo Artist’.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s