Papa Francis aingia Instagram

Kiongozi wa Kanisa Katoliki duniani Papa Francis amejiunga na mtandao wa kijamii wa Instagram.

 160320153527_pope_francis_instagram_640x360_bbc

Papa Francis alijiunga na mtandao huo unaotumiwa kupakia na kusambaza picha Jumamosi.

Saa moja pekee baadaye alikuwa amepata wafuasi 10,000.

Anajiita @Franciscus, ambalo ni jina Francis kwa Kilatino.

Amepakia picha tatu kufikia sasa na wafuasi wake wameshinda 20,600 lakini hajamfuata yeyote.

Picha yake ya kwanza kupakia kwenye Instagram inamuonyesha yeye akiwa amepiga magoti na kuinamisha kichwa akiomba na kuandika: “Niombeeni”.

Papa Francis amekuwa kwenye Twitter ambapo hujiita @Pontifex na aliitumia kutangaza kwamba ameingia kwenye Instagram. Kwenye Twitter, ana wafuasi 8.9 milioni.

Papa Francis huongoza waumini karibu 1.2 bilioni wa Kanisa Katoliki la Kirumi kote duniani.

Akaunti hiyo yake ya Ingtagram itasimamiwa na watu wengine Vatican.

Inaaminika kanisa hilo linajaribu kuwasiliana zaidi na vijana kwa kutumia mitandao ya kijamii.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s