Boti iliyopata ajali Ziwa Nyasa yatafutwa

Takriban watu 12 hawajulikani walipo hadi sasa, wakihofiwa kufa maji baada ya boti iliyokuwa ikifanya safari kutoka Mbamba Bay nchini Tanzania kwenda Nkhata Bay Malawi kuzama kwenye Ziwa Nyasa.

160524135140_lakenyasa_tanzania_512x288_bbc_nocredit

Duru za usalama zinasema Boti hiyo haijulikani ilipo wala abiria waliokuwemo ndani yake.

Kamanda wa Polisi mkoani Ruvuma, kusini mwa Tanzania, Zuberi Mwombeji amesema haifahamiki ajali hiyo ilitokea aneo gani la Ziwa.

”Usafiri wa kutoka Mbamba Bay mpaka Nkhata Bay huchukua saa tano mpaka sita, walipoona Nkhata Bay hawajafika waliwasiliana na watu wa Mbamba Bay ndipo ilipojulikana kuwa kuna tatizo limetokea” alieleza Kamanda Mwombeji.

Chanzo cha ajali hiyo kimeelezwa kuwa hali mbaya ya hewa ziwani, hali inayoaminika kuwa ilisababisha Boti hiyo kupigwa dhoruba.

Shughuli za kuisaka Boti iliyotoweka zinaendelea.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s