Maua Sama atoa sababu za kuachia picha hizi tata

Msanii Maua Sama ameeleza sababu ya kuachia picha ambazo si za kawaida kabisa kutoka kwake,
Picha hizo ambazo zilimuacha wazi sehemu kubwa ya mapaja yake aliziweka mtandaoni kati ya February 19 na 22 mwaka huu.

Muimbaji huyo ambaye anafanya vizuri na ngoma mpya ‘Nakuelewa’ ameiambia FNL ya EATV kuwa aliachia picha hizo kwa ajili ya ujio wake mpya na pia amefanya hivyo kuonyesha uzoefu wake katika muziki.

“Kiukweli ni photo shoot ambayo nilikuwa nahitaji kwa sababu nilikaa kimya sana,” amesema.

“Kuna ule ugeni sasa umeisha, hivyo nilikuwa mgeni nilikuwa sijui vitu vingi, nilikuwa sijui kwenye muziki natakiwa nifanye nini, kidogo kidogo nikaanza kuzoea mwisho wa siku nikawa vile nilivyokuwa nataka,” amesema.

Licha ya kuwa muimbaji mzuri katika nyimbo zake Maua Sama amekuwa miongoni mwa ma-chorus killer wazuri kwa hapa Bongo, mwishoni wa mwaka jana alisikika katika chorus ya ngoma ya Mwana FA ‘Sielewi’ na ile ya Roma na Stamina (Rostam) itwayo Kiba_100.

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s